Nổi bật 2 tháng trước 5.3 Tỷ ĐẤT HIẾM NGỌC THỤY - GẦN CÔNG VIÊN NGỌC THỤY - QUY HOẠCH ĐƯỜNG 21M - 5.3 TỶ 📐 338 m² 🛏 1 PN 🚿 1 WC 📍ngọc thụy
Môi giới 2 tháng trước 4.5 Tỷ ĐẤT VÀNG NGỌC THỤY - 2 MẶT NGÕ - Ô TÔ TRÁNH - 33M2 4.5 TỶ 📐 32.9 m² 🛏 1 PN 🚿 1 WC 📍ngọc thụy
Môi giới 2 tháng trước 3.3 Tỷ NGON - BỔ - RẺ - CĂN HỘ THẤP TẦNG - THANG MÁY - VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA - CHỢ NGỌC THỤY 📐 50 m² 🛏 2 PN 🚿 1 WC 📍ngọc thụy
Môi giới 2 tháng trước 22 Tỷ NGỌCTHỤY NHÀ MỚI - KINH DOANH - 7 TẦNG - THANG MÁY- NỞ HẬU - 53M2 CHỈ 22 TỶ 📐 52.7 m² 🛏 4 PN 🚿 6 WC 📍ngọc thụy
Môi giới 2 tháng trước 7.9 Tỷ NGỌCTHỤY 5 TẦNG 7.9- 4 CHỖ ĐỖ CỬA - VỊ TRÍ SIÊU ĐẮC ĐỊA - 20M RA HỒ 📐 31 m² 🛏 4 PN 🚿 4 WC 📍ngọc thụy
Chính chủ 2 tháng trước 1.76 Tỷ THANH LÝ NHANH ĐẤT MẶT TIỀN PHƯỚC HẢI CHỈ 1TY760 📐 245.8 m² 📍DT44B Phước Hải
Môi giới 2 tháng trước 1.6 Tỷ BÁN ĐẤT NỀN BÁN BIỂN KHU KINH TẾ NINH CƠ GIÁ F0 CHỈ CÓ 1,6 TỶ 📐 84 m² 📍Hải Xuân
Môi giới 2 tháng trước 57 Triệu/m2 Bán mặt bằng kinh doanh Nguyễn Thị Tươi Tân Bình dĩ an 📐 90.7 m² 🛏 2 PN 📍nguyễn thị tươi
Môi giới 2 tháng trước 5.38 Tỷ 3Tầng - SIÊU PHẨM NGÃ TƯ HÀNG XANH - 25 m² - ĐIỆN BIÊN PHỦ - BÌNH THẠNH - Dưới 5.38 T.ỷ 📐 25 m² 📍372 ĐIỆN BIÊN PHỦ, BÌNH THẠNH, Hồ Chí Minh, Vietnam
Môi giới 2 tháng trước 5.98 Tỷ GẦN SÂN BAY, CHỢ CÂY THỊ, TRƯỜNG HỌC - 2TẦNG - NGANG 3m - 33m² - Dưới 5.98 T.ỷ - PHAN VĂN TRỊ - BÌNH THẠNH 📐 33 m² 📍377 PHAN VĂN TRỊ, BÌNH THẠNH, Hồ Chí Minh, Vietnam
Môi giới 2 tháng trước 3.98 Tỷ HẺM OTO THÔNG, KHU VIP, TẶNG FULL NỘI THẤT - 3Tầng 2PN - 3.8x5m - 19m² - HOÀNG HOA THÁM - BÌNH THẠNH - DƯỚI 3.98 T.ỷ 📐 19 m² 📍42 HOÀNG HOA THÁM, BÌNH THẠNH, Hồ Chí Minh, Vietnam
Môi giới 2 tháng trước 8.6 Tỷ #119 GIẢM 600TR-NHÀ PHỐ 72M HXH THU NHẬP 15TR/TH N T THẬP-Q.7-SHR-NHĨNH 8TỶ 📐 72 m² 🛏 6 PN 🚿 6 WC 📍khu phố 2 tân phú quận 7