Nổi bật 2 năm trước 39 Triệu/m2 Chính chủ bán nhanh đất thổ cư Vân Côn Hoài Đức từ 3x tr sát vành đai 4 📐 48 m² 📍Vân Côn, Hoài Đức, Hà Nội, Việt Nam
Môi giới 2 năm trước 3 Tỷ BÁN ĐẤT TIÊN KHA, 69M, 3 x TỶ ĐƯỜNG THÔNG, OTO TẢI CHẠY VÒNG QUANH 📐 69 m² 📍Tiên Kha, Tiên Dương, Đông Anh, Hà Nội, Việt Nam
Môi giới 2 năm trước 3 Tỷ BÁN ĐẤT BÌA LÀNG XUÂN NỘN, LÔ 60M, LÔ 90M 📐 62 m² 📍Xuân Nộn, Đông Anh, Hà Nội, Việt Nam
Môi giới 2 năm trước 2 Tỷ BÁN ĐẤT, ĐẠI MẠCH, 65M, MT 6M, NHỈNH 2 TỶ 📐 65 m² 📍Đại Mạch, Đông Anh, Hà Nội, Việt Nam
Môi giới 2 năm trước 3.59 Tỷ BÁN ĐẤT ĐẠI MẠCH 100M, 3.59 TỶ 📐 100 m² 📍Đại Mạch, Đông Anh, Hà Nội, Việt Nam
Môi giới 2 năm trước 59 Triệu/m2 BÁN NHÀ XÓM ĐẦM, VÂN NÔI, 58M , 3x TỶ 📐 58 m² 📍Vân Trì, Vân Nội, Đông Anh, Hà Nội, Việt Nam
Môi giới 2 năm trước 12 Tỷ BÁN ĐẤT VĨNH NGỌC, 149M 12Tỷ 📐 149 m² 📍Ngoc Chi Supermarket, Vĩnh Ngọc, Đông Anh, Hà Nội, Việt Nam
Môi giới 2 năm trước 60 Triệu/m2 Bán Đất Phương Trạch, Vĩnh Ngọc, 50m2, 3 Tỷ ! 📐 50 m² 📍Đường Phương Trạch, Vĩnh Ngọc, Đông Anh, Hà Nội, Việt Nam
Môi giới 2 năm trước 3 Tỷ Bán Đất 200m Trục Chính Quảng Ninh- Hiền Ninh- Sóc Sơn. Đường 7m Oto Tránh, Lh:0383282685 📐 200 m² 📍Hiền Ninh, Sóc Sơn, Hà Nội, Việt Nam